Starfsfólk

Nafn
Starfsheiti
Netfang

Mynd af stafsmanni

Nafn: Adda María Jóhannsdóttir

Sími:

Netfang: addam@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Anný Gréta Þorgeirsdóttir

Sími:

Netfang: anny@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Atli Freyr Guðmundsson

Sími:

Netfang: atli@flensborg.is

Auður StefánsdóttirKennari - íslenska - í leyfi 2020audur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Auður Stefánsdóttir

Sími:

Netfang: audur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Árni Stefán Guðjónsson

Sími:

Netfang: arnistefan@flensborg.is

Árni Sverrir BjarnasonKennari - íslenska, fagstjóriarni@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Árni Sverrir Bjarnason

Sími:

Netfang: arni@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ása Katrín Hjartardóttir

Sími:

Netfang: asak@flensborg.is

Áslaug ÞórðardóttirKennari - sviðsstjóri starfsbrautaraslaug@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Áslaug Þórðardóttir

Sími:

Netfang: aslaug@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ásrún Óladóttir

Sími:

Netfang: asrun@flensborg.is

Ásta Kristín PálmadóttirKennari - stærðfræði, fagstjóriastak@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ásta Kristín Pálmadóttir

Sími:

Netfang: astak@flensborg.is

Bergljót GunnlaugsdóttirForstöðumaður bókasafns bg@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Bergljót Gunnlaugsdóttir

Sími:

Netfang: bg@flensborg.is

Borghildur SverrisdóttirKennari - sálfræði/uppeldisfræðiborghildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Borghildur Sverrisdóttir

Sími:

Netfang: borghildur@flensborg.is

Díana GuðjónsdóttirKennari - íþróttir og afrekssvið, fagstjóridiana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Díana Guðjónsdóttir

Sími:

Netfang: diana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Díana Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: dianasig@flensborg.is

Dröfn JónasdóttirKennari - íslenska/leiðtogaþjálfundrofn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Dröfn Jónasdóttir

Sími:

Netfang: drofn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elfur Erna Harðardóttir

Sími:

Netfang: elfur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elín Guðmundardóttir

Sími:

Netfang: elin@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elín Ragna Þorsteinsdóttir

Sími:

Netfang: elinragna@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elísabet Olga Hilmarsdóttir

Sími:

Netfang: elisabet@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Erla S. Ragnarsdóttir

Sími:

Netfang: erla@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Eygló Hjaltadóttir

Sími:

Netfang: eygloh@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Eygló Jónsdóttir

Sími:

Netfang: eygloj@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Finnbjörn Benónýsson

Sími:

Netfang: finnbjorn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Freyja Auðunsdóttir

Sími:

Netfang: freyja@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Friðrik Olgeir Júliusson

Sími:

Netfang: fridrik@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðjón Óskar Guðmundsson

Sími:

Netfang: gudjon@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðmunda Anna Birgisdóttir

Sími:

Netfang: gudmunda@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðmundur Garðar Brynjólfsson

Sími:

Netfang: gudmundur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðný Árnadóttir

Sími:

Netfang: gudnya@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðný Ósk Laxdal

Sími:

Netfang: gudnyosk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðrún Hafdís Eiríksdóttir

Sími:

Netfang: ghe@flensborg.is

Hafdís ÓlafsdóttirForstöðumaður mötuneytis og kennari í matreiðsluhafdis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hafdís Ólafsdóttir

Sími:

Netfang: hafdis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hafdís Ósk Jónsdóttir

Sími:

Netfang: hafdisosk@flensborg.is

Heimir BjörnssonKennari - saga/heimspeki, fagstjóriheimir@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Heimir Björnsson

Sími:

Netfang: heimir@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Helga Sóley Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: helgasoley@flensborg.is

Helga ValtýsdóttirNámsráðgjafi, í leyfi skólaárið 2020-2021helgav@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Helga Valtýsdóttir

Sími:

Netfang: helgav@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hildigunnur Guðlaugsdóttir

Sími:

Netfang: hilda@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hildur Einarsdóttir

Sími:

Netfang: hildure@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hólmfríður Sigþórsdóttir

Sími:

Netfang: holmfridur@flensborg.is

Hrafnhildur BlomsterbergKórstjóri - í veikindaleyfi h2020hild@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrafnhildur Blomsterberg

Sími:

Netfang: hild@flensborg.is

Hrafnkell Tumi KolbeinssonKennari - félagsfræði í leyfitumi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrafnkell Tumi Kolbeinsson

Sími:

Netfang: tumi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrefna Geirsdóttir

Sími:

Netfang: hrefna@flensborg.is

Hrefna SteinarsdóttirKennari - íslenska, í leyfi skólaárið 2020-2021hrefnast@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrefna Steinarsdóttir

Sími:

Netfang: hrefnast@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Jenný Guðmundsdóttir

Sími:

Netfang: jenny@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Júlía Bjarney Björnsdóttir

Sími:

Netfang: juliabb@flensborg.is

Júlía JörgensenAðstoðarskólameistarijulia@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Júlía Jörgensen

Sími:

Netfang: julia@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Júlíus Andri Þórðarson

Sími:

Netfang: julius@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Kjartan Guðmundsson

Sími:

Netfang: kjartang@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Klara Björnsdóttir

Sími:

Netfang: klara@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Kristín Másdóttir

Sími:

Netfang: kristinmas@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Laufey Guðný Kristinsdóttir

Sími:

Netfang: laufey@flensborg.is

Magnús ÞorkelssonSkólameistari - í leyfimaggi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Magnús Þorkelsson

Sími:

Netfang: maggi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Marion Gabriele Wiechert

Sími:

Netfang: marion@flensborg.is

María HrafnsdóttirBókasafns- og upplýsingafræðingurmariahrafns@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: María Hrafnsdóttir

Sími:

Netfang: mariahrafns@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: María Kristín Haraldsdóttir

Sími:

Netfang: mariah@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Matthildur Rúnarsdóttir

Sími:

Netfang: matthildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Melkorka Edda Sigurgrímsdóttir

Sími:

Netfang: melkorka@flensborg.is

Ósk GuðmundsdóttirKennari - viðskiptagreinarosk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ósk Guðmundsdóttir

Sími:

Netfang: osk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ragnheiður H. Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: rhk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Rannveig Klara Matthíasdóttir

Sími:

Netfang: rannveigklara@flensborg.is

Sandra Borg GunnarsdóttirKennari - Myn og Stæ - í leyfi H2020 - V2021sandra@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sandra Borg Gunnarsdóttir

Sími:

Netfang: sandra@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sif Gunnsteinsdóttir

Sími:

Netfang: sif@flensborg.is

Sigríður Erla ViðarsdóttirMannauðsstjóri, kennari í viðskiptagreinum - í leyfi H2020sigridurerla@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigríður Erla Viðarsdóttir

Sími:

Netfang: sigridurerla@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigríður Ragna Birgisdóttir

Sími:

Netfang: sigridur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigrún Karlsdóttir

Sími:

Netfang: sigrunk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigurrós Ásgerður Gunnarsdóttir

Sími:

Netfang: sigurros@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sindri Snær Grétarsson

Sími:

Netfang: sindri@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Símon Jón Jóhannsson

Sími:

Netfang: sjj@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Snædís Baldursdóttir

Sími:

Netfang: snaedis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sólveig Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: solveigk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Stefán Þorleifsson

Sími:

Netfang: stefankor@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Stefán Örn Valdimarsson

Sími:

Netfang: stefan@flensborg.is

Steinhildur HildimundardóttirKennari - viðskiptagreinar, fagstjóristh@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinhildur Hildimundardóttir

Sími:

Netfang: sth@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinunn Ásgeirsdóttir

Sími:

Netfang: steinunn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinþór Hlöðversson

Sími:

Netfang: steinih@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Styrmir Reynisson

Sími:

Netfang: styrmir@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sunna Þórarinsdóttir

Sími:

Netfang: sunna@flensborg.is

Svana Björk KarlsdóttirSérkennari, í leyfi skólaárið 2020-2021svana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Svana Björk Karlsdóttir

Sími:

Netfang: svana@flensborg.is

Sædís HlöðversdóttirStarfsmaður í mötuneyti

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sædís Hlöðversdóttir

Sími:

Netfang:

Mynd af stafsmanni

Nafn: Tamara Soutourina

Sími:

Netfang: tamara@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Thelma Björk Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: thelma@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Unnar Örn Þorsteinsson

Sími:

Netfang: unnart@flensborg.is

Valborg SturludóttirKennari - tölvunarfræðigreinarvalborg@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Valborg Sturludóttir

Sími:

Netfang: valborg@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Viðar Ágústsson

Sími:

Netfang: vidara@flensborg.is

Viðar Hrafn SteingrímssonKennari - danska, í leyfi H2020 - V2021viddi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Viðar Hrafn Steingrímsson

Sími:

Netfang: viddi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Zdravko Velikov Demirev

Sími:

Netfang: zdravko@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Þórunn Andrésdóttir

Sími:

Netfang: tand@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Örlygur Axelsson

Sími:

Netfang: orlygur@flensborg.is